நரேந்திர மோதியின் தந்தை: தனது தாயின் 100வது பிறந்தநாளில் தனது தந்தையை நினைவு கூர்ந்து சொன்னது என்ன?


பிரதமர் மோதி

பட மூலாதாரம், ANI

பிரதமர் நரேந்திர மோதி, தனது தாயாரின் பிறந்தநாளில் அவர் ஒரு பதிவை பகிர்ந்துள்ளார். நரேந்திர மோதி இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ள இந்த பதிவில், தனது தாயார் தொடர்பான பல நினைவுகளைப் பகிர்ந்துள்ளார். இதோடு முதன்முறையாகத் தனது தந்தையைப் பற்றியும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

“அம்மா என்பது வெறும் வார்த்தை அல்ல. பாசம், பொறுமை, நம்பிக்கை, வாழ்க்கையின் உணர்வு ஆகியவை அதில் நிறைந்திருக்கும். இன்று நான் எனது மகிழ்ச்சியை, எனது அதிர்ஷ்டத்தை உங்கள் அனைவருடனும் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறேன். என் அம்மா ஹீராபென் இன்று, ஜூன் 18 ஆம் தேதி தனது நூறாவது ஆண்டில் அடியெடுத்து வைக்கிறார். அதாவது, அவர் பிறந்து ஒரு நூற்றாண்டு ஆகிறது,” என்று அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

” என் தந்தை இன்று இருந்திருந்தால், அவரும் கடந்த வாரம் 100 வயதை எட்டியிருப்பார். அதாவது 2022 ஆம் ஆண்டு என் தாயின் நூறாவது பிறந்த நாள். இதே ஆண்டு என் தந்தையின் பிறந்த நூற்றாண்டு நிறைவடைகிறது.”என்று அவர் எழுதினார்.

பட மூலாதாரம், narendramodi.in

படக்குறிப்பு,

பிரதமர் மோதி தனது தந்தையை பற்றி முதல் முறையாக பொதுவெளியில் குறிப்பிட்டுள்ளார்

“பிறந்தநாளைக் கொண்டாடும் வழக்கம் எங்களிடம் இருக்கவில்லை. ஆனால் குடும்பத்தில் உள்ள புதிய தலைமுறையைச் சேர்ந்த குழந்தைகள், என் தந்தையின் பிறந்த நூற்றாண்டு விழாவில் இம்முறை 100 மரங்களை நட்டுள்ளனர்” என்று பிரதமர் மோதி எழுதியுள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.