“பள்ளிகளில் போதைப்பொருள் கண்காணிப்புக் குழு” – என்சிபி நடவடிக்கை


பள்ளிகளில் போதைப்பொருள் கண்காணிப்புக் குழு

பட மூலாதாரம், Getty Images

படக்குறிப்பு,

பள்ளிகளில் போதைப்பொருள் கண்காணிப்புக் குழு

(இன்றைய நாளில் இந்தியாவில் உள்ள ஊடகங்கள், இணையதங்களில் வெளிவந்த முக்கியத் தகவல்களை இங்கே தொகுத்து வழங்குகிறோம்.)

ஒவ்வோர் ஆண்டும் ஜூன் 26ஆம் தேதி போதைப் பொருளுக்கு எதிரான நாளாகக் கடைப்பிடிக்கப்பட்டு வருகிறது. அதைத் தொடர்ந்து, பள்ளி மாணவர்கள் போதை பழக்கத்திற்கு அடிமையாவதைத் தடுப்பதற்காக பள்ளிகளில் போதைப் பொருளுக்கு எதிரான கண்காணிப்புக் குழு அமைக்கப்பட உள்ளதாக தேசிய போதைப் பொருள் தடுப்புப் பிரிவு மண்டல இயக்குநர் அரவிந்தன் தெரிவித்துள்ளதாக தினத்தந்தி நாளிதழ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

“ஒவ்வொரு ஆண்டும் ஜூன் 26 ஆம் தேதி போதைப் பொருளுக்கு எதிரான நாளாக கடைப்பிடிக்கப்பட்டு வருகிறது. அதன்படி தேசிய போதைப் பொருள் தடுப்புத்துறை மற்றும் சில தனியார் தொண்டு நிறுவனங்கள் இணைந்து ஜூன் மாதம் முழுவதும் போதைப் பொருளுக்கு எதிரான விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சிகள் நடத்தி வருகின்றனர்.

அந்த வகையில், சென்னை பெசன்ட் நகரில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சி ஒன்றில், தேசிய போதைப்பொருள் தடுப்புப் பிரிவின் (என்சிபி) மண்டல இயக்குநர் அரவிந்தன் கலந்து கொண்டார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.