அதிமுகவில் என்ன நடக்கிறது? இபிஎஸ் vs ஓபிஎஸ் சர்ச்சையில் இன்று – பொதுக்குழுவை நடத்த தடை இல்லை – உயர் நீதிமன்றம்


இ பி எஸ் & ஓ பி எஸ்

பட மூலாதாரம், Getty Images

அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளர் ஓ.பன்னீர்செல்வம், இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் எடப்பாடி பழனிசாமி ஆகியோரால் கூட்டாக நிர்வகிக்கப்படும் அதிமுகவுக்கு ஒற்றை தலைமை தேவை என்று எடப்பாடி ஆதரவாளர்கள் குரல் கொடுத்த நிலையில், பொதுக்குழுவைக் கூட்டுவதற்கு தடை இல்லை என்று சென்னை உயர் நீதிமன்றம் தீர்ப்பு வழங்கியிருக்கிறது.

முன்னதாக, பொதுக்குழுவில் கலந்து கொள்ள இருப்பதாகவும் 23 தீர்மானங்களைத் தவிர வேறு எந்த அஜெண்டாவையும் ஏற்றுக் கொள்ளப் போவதில்லை எனவும் பொதுக்குழு தொடர்பான வழக்கு விசாரணையின்போது நீதிமன்றத்தில் ஓபிஎஸ் தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டது.

பொதுக்குழுவில் கட்சியின் விதிகளைத் திருத்துவதற்கு எந்தத் தடையும் இல்லை என்று நீதிமன்றம் கூறியிருக்கிறது.

எடப்பாடி பழனிசாமி கை ஓங்குகிறதா?

எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு அதிக எண்ணிக்கையிலான மாவட்டச் செயலாளர்கள் ஆதரவு தெரிவிப்பதாக செய்திகள் வெளியாகிவரும் நிலையில், அதிமுகவில் தற்போது சர்வாதிகார, அராஜகப் போக்கு நிலவுவதாகவும் “தருமத்தின் வாழ்வுதனை சூது கவ்வும், தருமம் மறுபடியும் வெல்லும்” என்றும் தனது ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார் ஓ.பன்னீர்செல்வம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.