அதிமுக பொதுக்குழு: தமிழ்மகன் உசேன் யார்? அவைத் தலைவர் நியமனம் எடப்பாடிக்கு துருப்பு சீட்டா?


  • ஆ.விஜய் ஆனந்த்
  • பிபிசி தமிழுக்காக

ADMK

சென்னை, ராயப்பேட்டையில் உள்ள அ.தி.மு.க. தலைமைக் கழகத்தில் பொதுக்குழுவில் நிறைவேற்றப்பட வேண்டிய தீர்மானங்கள் குறித்து கடந்த 14 ஆம் தேதி கூட்டம் ஒன்று நடைபெற்றது. இந்தக் கூட்டத்தில் பங்கேற்றபின் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய முன்னாள் அமைச்சர் ஜெயக்குமார், ஒற்றைத் தலைமை குறித்து விவாதிக்கப்பட்டதாகத் தெரிவித்தார். இது அ.தி.மு.க வட்டாரத்தில் அதிர்வலைகளை ஏற்படுத்தியது. இதன் தொடர்ச்சியாக, ‘ஜெயக்குமார் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்’ என்ற வாதம் ஓ.பி.எஸ் தரப்பில் முன்வைக்கப்பட்டது.

ஓ.பி.எஸ்ஸின் தொடர் போராட்டம்

ஆனால், ‘ஒற்றைத் தலைமையாக எடப்பாடி பழனிசாமியே வர வேண்டும்’ எனக் கூறி பல்வேறு மாவட்டங்களில் தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டன. ஓ.பி.எஸ் பக்கம் இருந்த முன்னாள் எம்.பி மைத்ரேயன், வேளச்சேரி அசோக் உள்பட ஏராளமான நிர்வாகிகள், எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு ஆதரவு தெரிவித்தனர். இதையடுத்து, ‘பொதுக்குழு கூட்டத்துக்காக ஒருங்கிணைப்பாளரால் ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்ட 23 தீர்மானங்களைத் தவிர வேறு எதற்கும் ஒப்புதல் அளிக்கக் கூடாது’ என்ற கோரிக்கையோடு, நீதிமன்றத்தை ஓ.பன்னீர்செல்வம் அணுகினார்.

இதையடுத்து, பன்னீர்செல்வத்துக்காக அ.தி.மு.க பொதுக்குழு உறுப்பினர் சண்முகம் தொடர்ந்த வழக்கில் தீர்ப்பளித்த நீதிபதி கிருஷ்ணன் ராமசாமி, ‘பொதுக்குழுவை நடத்துவதற்கு தடையில்லை எனவும் அதேநேரம், விதிகளைத் திருத்துவது என்பது கட்சியின் உள்விவகாரம் என்பதால் அதில் தலையிட விரும்பவில்லை’ எனவும் தீர்ப்பளித்தார். இதனை எதிர்த்து நேற்று இரவே ஓ.பி.எஸ் தரப்பினர் மேல்முறையீடு செய்தனர். இந்த வழக்கில், ‘பொதுக்குழுவை நடத்தத் தடையில்லை. 23 தீர்மானங்களைத் தவிர புதிதாக வேறு எந்தத் தீர்மானத்தையும் நிறைவேற்றக் கூடாது’ என நீதிபதிகள் தீர்ப்பளித்தனர். இதனால் எடப்பாடி பழனிசாமி தரப்பினர் அதிர்ச்சியில் உறைந்தனர்.

அவைத் தலைவராக தமிழ்மகன் உசேன்

தொடர்ந்து, வானகரத்தில் நடைபெற்ற பொதுக்குழு கூட்டத்தில் பேசிய கே.பி.முனுசாமி, ‘அனைத்து தீர்மானங்களையும் பொதுக்குழு உறுப்பினர்கள் நிராகரித்துவிட்டனர். தொண்டர்கள் முன்வைக்கும் ஒரே கோரிக்கை என்பது ஒற்றைத் தலைமை வரவேண்டும் என்பதுதான். அந்த ஒற்றைத் தலைமை தீர்மானத்தோடு இணைத்து அடுத்த பொதுக்குழுவை தலைமை கூட்டும்போது அனைத்து தீர்மானங்களும் நிறைவேற்றப்படும்’ என்றார். இதே கருத்தை வலியுறுத்தி சி.வி.சண்முகமும் பேசினார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.