நிதி மேலாண்மை குறித்து எளிதாக விளக்கி பணம் சம்பாதிக்கும் யூடியூபர்கள் – சாதித்தது எப்படி?


  • நிகில் இனாம்தார் & ஆயுஷி ஷா
  • பிபிசி நியூஸ்

நிதி மேலாண்மை
படக்குறிப்பு,

ராச்சனா ரானடேவுக்கு யூடியூபில் 35 லட்சம் சப்ஸ்கிரைபர்கள் உள்ளனர்.

கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, இந்தியாவை கொரோனா தொற்று நோய் தாக்கியபோது, மும்பையில் உள்ள திரைப்பட ஸ்டுடியோக்கள் காலவரையறையின்றி மூடப்பட்டது. இந்நிலையில், 23 வயதான திரைப்பட இயக்குனர் ஷிவம் கத்ரி, தான் பள்ளியிலோ அல்லது கல்லூரியிலோ கற்றிராத திறன் ஒன்றை கற்றுக்கொள்ள முடிவெடுத்தார். அந்த திறன், நிதி நிர்வாகம்.

புத்தகங்கள் மற்றும் பயிற்சி வகுப்புகளின் வாயிலாக அதனை ஆராய்ந்துகொண்டிருந்த அவர், யூடியூபில் நிதி மேலாண்மை குறித்து ‘கண்டெண்ட் கிரியேட்டர்கள்’ தங்கள் மொழிகளிலேயே அதுகுறித்து விளக்குவதை ஷிவம் கத்ரி அறிந்தார்.

“அவர்களின் காணொளிகளை புரிந்துகொள்ள மிகவும் எளிதாக இருக்கும். மேலும், அவர்கள் நிதி நிர்வாகம் குறித்த பலவிதமான தலைப்புகளின்கீழ் அந்த காணொளிகளில் விளக்குவர்” என கத்ரி கூறுகிறார்.

ஷிவம் கத்ரி பின் தொடரும் அத்தகைய யூடியூபர்களுள் ஒருவர் ராச்சனா ரானடே. மிகவும் சிக்கலான நிதி மேலாண்மை குறித்த பிரத்யேக வார்த்தைகளை தன் குறும்புத்தனத்துடன் எளிதாக புரியவைப்பது இவரின் சிறப்பம்சமாக இருக்கிறது. இவருக்கு யூடியூபில் சுமார் 35 லட்சம் பேர் சப்ஸ்கிரைபர்களாக இருப்பது, இந்திய இளம் மற்றும் தொழில்நுட்ப ஆர்வமுள்ள முதலீட்டாளர்களிடையே நிதி மேலாண்மை குறித்து மிகவும் எளிதில் புரிந்துகொள்வதற்கான வளர்ந்துவரும் ஆர்வத்தை உணர்த்துவதாக உள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.